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TANGAZO KWA UMMA

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA USHAURI YA WIZARA KWA
MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA (TFDA)

Uongozi waMamlaka yaChakula na Dawa (TFDA) unapenda

kuutangazia Umma kwamba Mh. Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii,
kwa mamlaka aliyopewa na Kifungu 5(4) cha Sheria ya Wakala wa
Serikali ya Mwaka 1997, Suraya 245 kama ilivyorekebishwa na Sheria

Na. 13 ya mwaka 2009, amewateua kwa Kkipindi cha miaka mitatu,
Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi ya Ushauri ya Wizara kwa Mamlaka

ya Chakula na Dawa (TFDA) kuanzia tar ehe 5/6/2010 hadi 4/6/2013.

Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi hiyo ni wafu atao:
I. Mhe. Balozi Mstaafu Dkt. Ben Moses -Mwenyekiti
ii. Prof. Bendantu guka P. M. Tiisekwa -Mjumbe

iii. Dkt. Subilaga Kazimoto -Mjumbe

iv. Dkt. Joseph R. Mhando -Mjumbe
v. Dkt. Olipa Ngassapa -Mjumbe

vi. Bw. John E. Mponda -Mjumbe

Mamlaka inatoa pongezi kwa Mwenyekiti na Wajumbe walioteuliwa na
kuahidi kutoa ushirikiano wa hali na mali ili kuhakikisha kwamba
malengo ya M amlaka yanafikiwa kwa nia ya kulinda afya ya jamii.

Awali taarifa hii ilitolewa kwa Umma na Katibu Mkuu, Wizaraya Afya na
Ustawi wa Jamii katika vyombo mbalimbali vya habari likiwemo gazeti |a
Daily News  latarehe 24 Julai, 2010.

I metolewa na:
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA),
Barabara ya Mandela, Mabibo-External,
S.L.P 77150,
Dar es Salaam.

Simu: 255 22 2450512/ 2450751/ 2452108
Nukushi: 255 22 2450793
Baruapepe: info@tfda.or.tz
Tovuti: www.tfda.or.tz



