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Mamlaka ya Chakula na Dawa

FOMU YA WAGONJWA YA KUTOA TAARIFA YA MADHARA
YANAYOHISIWA KUSABABISHWA NA MATUMIZI YA DAWA

(fomu hii ni kwa ajili ya kutolea taarifa za madhara ya dawa pindi mgonjwa anapopata madhara baada ya kutumia dawa)
Kumbuka: Taarifa hii ni ya siti (fomu moja kwa ajili ya mgonjwa mmoja)

Mgonjwa U Mhudumu wa Afya wa jamii Mamal Ndugu 4 Jinsia: - Mume ‘ Mke O

Wengineo U Elezea:

Umii wa Mgonjwa
Jina la kituo cha afya kilichotoa dawa :

arehe madhara yalipoisha

(kama inafahamika) — / /
Muda uliopita tangu kutumia/dawa na

uanza kupata madhara.....

O Yalisumbua ila aliweza kuendelea na kazi U Mgonjwa alipata ulemavu

U Yalisumbua hakuweza kuendelea na kazi U Mtoto alizaliwa na ulemavu
U Mgonjwa alilazwa hospitali U Mgonjwa alifariki: Tarehe ya kifo
U Mgonjwa angeweza kupoteza maisha EMadhard niengine dlezen ol e e

- O Hospitali/ Zahanati/kituo cha Afya O Mganga wa Kienyeji







