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MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA 
 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

MKUTANO WA WAMILIKI WA MADUKA YA  

DAWA BARIDI MKOANI DAR ES SALAAM  
TAREHE 17 JANUARI 2012 

 

1. Utangulizi 
Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) inatekeleza Mpango wa kuboresha Maduka ya 
Dawa Baridi (DLDB) kuwa Maduka ya Dawa Muhimu (DLDM).  Mpango huu unalenga 
kuboresha upatikanaji wa huduma bora za dawa kwa wananchi hususan waishio 
katika maeneo ya miji midogo na vijijini. 
 
TFDA kwa kushirikiana na Manispaa za Kinondoni, Temeke na Ilala, wameandaa 
mkutano wa wamiliki wa Maduka ya Dawa Baridi mkoa wa Dar es Salaam kuhusu 
uendeshaji wa mafunzo ya wamiliki na watoa dawa wa Maduka ya Dawa Muhimu 
ikiwa ni hatua mojawapo ya utekelezaji wa Mpango wa Maduka ya Dawa Muhimu. 
 

2. Walengwa 
Walengwa ni wamiliki wa Maduka ya Dawa Baridi mkoani Dar es Salaam ambao 
maduka yao yalifanyiwa ukaguzi wa awali na kupewa maelekezo ya kufanya 
marekebisho ili kukidhi vigezo vya Maduka ya Dawa Muhimu. 
 

3. Mahali na muda 
  Ukumbi wa PTA katika viwanja vya Maonesho vya Mwalimu J. K. Nyerere, Saba saba 

tarehe 17 Januari 2012 kuanzia saa 2.30 hadi 5.00 asubuhi. 
 

Imetolewa na 
 

Mkurugenzi Mkuu 
Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA), 

Barabara ya Mandela, External- Mabibo, 
S.L.P 77150, 

Dar es Salaam, Tanzania. 
Simu: +255 22 2450512 / 2450751 / 2452108 

Nukushi: +255 22 2450793, 
Barua pepe: info@tfda.or.tz 

Tovuti: www.tfda.or.tz 


