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MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA 

 
 

TAARIFA KWA UMMA  

 
UTARATIBU MPYA WA KULIPIA HUDUMA ZA TFDA KUFANYIKA 

KUPITIA BENKI 
 

 
Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) inapenda kuwafahamisha wateja wake 
wote kuwa kuanzia tarehe 01 Oktoba 2011, malipo yote kwa huduma inazotoa 
yatafanyika kupitia benki. 
 
Akaunti za TFDA zitakazotumika kufanya malipo haya ni kama ifuatavyo:- 
 

• NMB – Tawi la Kariakoo A/C 2041100069 kwa fedha za Kitanzania 
(TZS) 

• CRDB – Tawi la Holland House A/C 02J1021399100 kwa fedha za 
kigeni tu 

• Citibank – Tawi la Tanzania Upanga A/C 100380013 kwa fedha za 
kigeni tu. 

 
Aidha, malipo haya yatazingatia viwango vipya vya ada na tozo kwa mujibu wa 
mabadiliko yaliyotokana na kuidhinishwa kwa Kanuni mpya za Ada na Tozo za 
mwaka 2011 (GN No. 206/2011). 
 

Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia anuani ifuatayo: 
 

Mkurugenzi Mkuu 
 Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) 
Barabara ya Mandela, External- Mabibo 

S.L.P 77150,  
Dar es Salaam, Tanzania 

Simu: +255 22 2450512 / 2450751 / 2452108 
Nukushi: +255 22 2450793,  
Barua pepe: info@tfda.or.tz 

Tovuti: www.tfda.or.tz 
 
 
 

 
 
 
 


