THE 8TH ZONAL AGRM
CULTURAL SHOWS
AUGUST 2011 MBEYA

MAONYESHO YA NANE YA KILIMO KANDA
NANE - NANE - 2011

HATI YA USHINDI

Katika Mashindane ya Maonesho ya Kilimo 2011 Kamati ya Utendaji
TASO Kanda Imethibitisha kuwa

M/S: TFDA
Ndiye mshindi wa KWANZA Katika

WADHIBITI WA PEMBEJEO NA MADAWA

Wakati wa Maonesho ya nane ya Kilimo Ki-Kanda yaliyofanyika katika
Uwanja wa Maonyesheo ya Kilimo wa John B. Mwakangale
Mkoani Mbeya, tarehe 1- 8 Agosti 2011

Kamati ya TASO inayo Heshima kutoa Hati hii kwako

Leo tarehe 8 Mwezi AgOSti 2011
Py M.

on edcevinsnes

MWENYEKITT WA'TASO
KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI




